Nau'in da amfani da Semi Gantry Cranes

Nau'in da amfani da Semi Gantry Cranes


Lokaci: Mayu-14-2024

Akwai manyan nau'ikan guda biyu naSemi Gantry Tranes.

Gudam Semi Gantry Crane

Single Gredter Semi-Gantry Cranesan tsara su don kula da matsakaici zuwa karfin ɗagawa mai nauyi, yawanci tonan 3-20. Suna da babban katako mai ɗaukar rata tsakanin waƙar ƙasa da katako mai kyau. Tashin Trolley hoist motsa tare da tsawon girkin kuma ɗaga nauyin amfani da ƙugiya a haɗe zuwa hoist. Tsarin kwalliya guda ɗaya yana sa waɗannan crananeshin nauyi, mai sauƙi don aiki da tsada. Suna da kyau don lodi mai sauƙi da ƙananan wuraren aiki.

Sau biyu gringter Semi Gantry Crane

Double gantry cranes cranesan tsara su don ɗaukar nauyin kaya masu nauyi kuma suna ba da mafi girman ɗaga tsayi fiye da zaɓin girki guda ɗaya. Suna da manyan katako guda biyu waɗanda ke da rata tsakanin waƙar ƙasa da katako na Gantry. Tashin Trolley hoist motsa tare da tsawon girkin kuma ɗaga nauyin amfani da ƙugiya a haɗe zuwa hoist. Za'a iya samun kyakkyawan sau biyu don ɗaukar nauyin manyan kaya kuma ana iya tallata tare da ƙarin fasali kamar hasken wuta, na'urorin gargadi da tsarin haɗari.

Bowlistcrane-Semi Gantry Crane 1

Masana'antu:Semi Gantry Crairana iya amfani dashi a masana'antu. Suna ba da zabi mai sauƙaƙa da araha da araha don dagawa da jigilar manyan kayan masarufi da kayan aikiin masana'antar. Su ma suna da kyau don sassan motsi, samfuran da aka gama kuma albarkatun ƙasa a duk tsarin samarwa.

Warehousing: Gantry-kafa Gantry Cranes ne ya zama sanannen zabi don shagunan ajiya wanda ke buƙatar ingantaccen kaya da kuma saukar da kaya. Suna iya aiki a cikin sarari sarari kuma suna iya sarrafa kaya masu nauyi. Suna da kyau don matsawa na pallets, crates da kwantena daga manyan motoci zuwa wuraren ajiya.

Shagon Kayan Injin: A cikin shagunan injin, Semi Ana amfani da Gantry Crames don matsar da kayan aiki da kayan aiki, kaya da saukar da kayan raw.Su Suna da kyau don amfani da shagunan injin yayin da zasu iya ɗaga da kuma matsar da abubuwa masu nauyi a cikin m sarari na bitar. Hakanan suna da bambanci, ya dace da ɗawainiya da yawa daga abubuwan da ke cikin kayan aikin tabbatarwa da taro.

Bowlcrane-Semi Gantry Crane 2


  • A baya:
  • Next: